Inicio Top Música Bad Bunny Música Cristiana Taylor Swift Ed Sheeran Luis Fonsi Ozuna Daddy Yankee J Balvin Maluma DMCA

Letra de 'HBD' de Maabo - Escucha y canta en New Musicas

Varios-artistas

Acoustic Soul

Varios-artistas

Esenciales Pop en Espanol

Varios-artistas

Sport Motivation

Varios-artistas

80s Ballads

Artist profile picture

HBD

Maabo

Canciones

Bés bi nga juddu woon
Delussi na, tay la tay, happy birthday
Bés bi yay boroom
Ndax yow rek dara dula fay, happy birthday
Dégg naa ñu wax naan
Bés du toute boroom rek ley tolool
Yow dundël cent onze ans, happy birthday
Happy birthday, tay sa bés la, happy birthday
Happy birthday, nanga happy, happy birthday

Bés bi nga juddu woon
Mo delussi ñulay ndokalé
Amo lu ko gën rëy
Féké ngako kon nagn ko célébré
Bima yéwo lako guiss si sama Facebook
Ma-Mané toogay amatul naa dioug
In-indil nagn la say cadeaux
Kay soufflé sey bougies, dagg say gateaux

Sa xarit yi nga magandol
Wuyu si la ñëw diko fêté-ndo
Ak photos yi ñu jëlë-ndo
Happy birthday ñu kay wayandooo
Yalla nga dundu ba déwén ñu défat lu mel ni
Am jàmm ak xéwel mbékté bu yaatu ci yow mi

Bés bi nga juddu woon
Delussi na, tay la tay, happy birthday
Bés bi yay boroom
Ndax yow rek dara dula fay, happy birthday
Dégg naa ñu wax naan
Bés du toute boroom rek ley tolool
Yow dundël cent onze ans, happy birthday
Happy birthday, tay sa bés la, happy birthday
Happy birthday, nanga happy, happy birthday

Bés bu délussi
Bés bu délussi
Da-day neex, ñu yagg ko féééké
Ñu diko fêté ak baneex, no ma guissé
Tay fi la guéné, ñëw téw ci sa birthday/bés bi
Bés bi munumako manqué

Sa xarit yi nga magandol
Wuyu si la ñëw diko fêté-ndo
Ak photos yi ñu jëlë-ndo
Happy birthday ñu kay wayandooo
Dundel lu bari, ba say may di bawaan
Sa nitt yu baax yangui ni
Yaa ayé kay woon sa moomél

Bés bi nga juddu woon
Delussi na, tay la tay, happy birthday
Bés bi yay boroom
Ndax yow rek dara dula fay, happy birthday
Dégg naa ñu wax naan
Bés du toute boroom rek ley tolool
Yow dundël cent onze ans, happy birthday
Happy birthday, tay sa bés la, happy birthday
Happy birthday, nanga happy, happy birthday

Inicio Top Música Bad Bunny Música Cristiana Taylor Swift Ed Sheeran Luis Fonsi Ozuna Daddy Yankee J Balvin Maluma DMCA